ผลการแข่งขันกีฬาภายใน ทบ. ครั้งที่ 63 ประจำปี 2556
ประจำวันที่ 11 มีนาคม 2556
การแข่งขันฟุตบอล (ทั่วไป)
ลำดับ
คู่ที่
เวลา
คู่แข่งขัน
สาย
สนาม
รอบ
ผลการแข่งขัน
1
13
1600
กลุ่มที่ 1 พบ กลุ่มที่ 2
-
ป.พัน.104
รอบรองชนะเลิศ
1 : 0
2
14
1730
กลุ่มที่ 5 พบ กลุ่มที่ 3
-
”
”
2 : 0
การแข่งขันวอลเลย์บอล
ลำดับ
คู่ที่
เวลา
คู่แข่งขัน
สาย
สนาม
ผลการแข่งขัน
1
13
0830
กลุ่มที่ 2 พบ กลุ่มที่ 1
-
โรงพลศึกษา
600 ที่นั่ง3 : 1
3 : 02
14
1000
กลุ่มที่ 7 พบ กลุ่มที่5
-
”
3 : 0
การแข่งขันบาสเกตบอล
ลำดับ
คู่ที่
เวลา
คู่แข่งขัน
สาย
สนาม
ผลการแข่งขัน
1
13
1400
กลุ่มที่ 4 พบ กลุ่มที่ 1
-
โรงพลศึกษา
600 ที่นั่ง66 : 63
91 : 592
14
1500
กลุ่มที่ 2 พบ กลุ่มที่ 3
-
”
91 : 59
การแข่งขันเซปักตะกร้อ
ลำดับ
คู่ที่
เวลา
คู่แข่งขัน
สาย
สนาม
สนาม
ผลการแข่งขัน
รอบรอง
11
1300
กลุ่มที่ 2 พบ กลุ่มที่ 5
-
1
โรงยิมเนเซี่ยม
2,500 ที่นั่ง1 : 0
ชนะเลิศ
12
1300
กลุ่มที่ 7 พบ กลุ่มที่ 1
-
2
”
2 : 0
การแข่งขันตะกร้อลอดห่วง
วัน เดือน ปี
เวลา
คู่แข่งขัน
สนามแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
11 มี.ค.56
0830 - 0910
คณะที่ 5 กลุ่มที่ 7
โรงยิมเนเซี่ยม2,500 ที่นั่ง
820 คะแนน
รอบแรก
0920 - 1000
คณะที่ 6 กลุ่มที่ 5
“
890 คะแนน
ครั้งที่ 2
1010 - 1050
คณะที่ 7 กลุ่มที่ 1
“
1,515 คะแนน
1100 - 1140
คณะที่ 8 กลุ่มที่ 2
“
1,260 คะแนน
การแข่งขันเทนนิส
ณ สนามเทนนิส ค่ายสมเด็จพระเอกาทศรถ
ลำดับ
ประเภท
เหรียญทอง
เหรียญเงิน
เหรียญทองแดง
1
ชายคู่ อายุไม่น้อยกว่า 55 ปี
กลุ่ม 8
กลุ่ม 3
กลุ่ม 4 , กลุ่ม 6
2
ชายคู่ อายุไม่น้อยกว่า 45 ปี
กลุ่ม 1
กลุ่ม 4
กลุ่ม 2 , กลุ่ม 8
3
ชายคู่ อายุไม่น้อยกว่า 35 ปี
กลุ่ม 1
กลุ่ม 2
กลุ่ม 5, กลุ่ม 8
4
ชายเดี่ยว ระดับ 1
กลุ่ม 4
กลุ่ม 1
กลุ่ม 2 , กลุ่ม 6
5
คู่ผสม
กลุ่ม 5
กลุ่ม 7
กลุ่ม 2 , กลุ่ม 8
6
หญิงเดี่ยวสัญญาบัตร
กลุ่ม 7
กลุ่ม 8
กลุ่ม 2 , กลุ่ม 4
7
ชายเดี่ยวสัญญาบัตร ระดับ 1
กลุ่ม 2
กลุ่ม 3
กลุ่ม 4 , กลุ่ม 8
8
หญิงคู่ทั่วไป
กลุ่ม 5
กลุ่ม 7
กลุ่ม 4 , กลุ่ม 8
9
ชายเดี่ยวสัญญาบัตร ระดับ 2
กลุ่ม 4
กลุ่ม 2
กลุ่ม 3 , กลุ่ม 5
10
หัวหน้าทีม
กลุ่ม 8
กลุ่ม 4
กลุ่ม 3 , กลุ่ม 5
การแข่งขันฟันดาบ
ณ สโมสรบันเทิงทัพ ค่ายสมเด็จพระนเรศวรมหาราช
เวลา0700 – 1700 - การแข่งขันดาบเซเบอร์ – ทีมชาย
รอบแรก, ชิงชนะเลิศ, มอบเหรียญรางวัล
ลำดับ
ประเภท
เหรียญทอง
เหรียญเงิน
เหรียญทองแดง
1
ดาบเซเบอร์ (บุคคล)
กลุ่ม 8
กลุ่ม 2
กลุ่ม1
2
ดาบเซเบอร์ (ทีม)
กลุ่ม 2
กลุ่ม 1
กลุ่ม 5
การแข่งขันเทเบิลเทนนิส
ณ อาคารศูนย์สร้างเสริมสุขภาพ รพ.พุทธชินราช
คู่ที่
เวลา
ประเภททีม
สาย
รอบ
คู่แข่งขัน
ผลการแข่งขัน
1
1000
หัวหน้าทีม
-
รอง ฯ
กลุ่ม 8
กลุ่ม 4
3 : 0
2
1000
หัวหน้าทีม
-
รอง ฯ
กลุ่ม 6
กลุ่ม 2
3 : 0
3
1000
ญ.เดี่ยว
-
รอง ฯ
กลุ่ม 7
กลุ่ม 5
3 : 0
4
1000
ญ.เดี่ยว
-
รอง ฯ
กลุ่ม 8
กลุ่ม 2
W/O
การแข่งขันว่ายน้ำ
ณ สระว่ายน้ำ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคเหนือ จว.พิษณุโลก
ลำดับ
ประเภท
เหรียญทอง
เหรียญเงิน
เหรียญทองแดง
1
เดี่ยวผสม 400 ม.
กลุ่ม 3
กลุ่ม 2
กลุ่ม 1
2
ผีเสื้อ 100 เมตร
กลุ่ม 4
กลุ่ม 2
กลุ่ม 5
3
กรรเชียง 50 เมตร
กลุ่ม 2
กลุ่ม 1
กลุ่ม 3
4
กบ 200 เมตร
กลุ่ม 1
กลุ่ม 5
กลุ่ม 2
5
ฟรีสไตล์ 200 ม..
กลุ่ม 1
กลุ่ม 3
กลุ่ม 2
6
กรรเชียง 100 ม.
กลุ่ม 1
กลุ่ม 5
กลุ่ม 2
7
ฟรีสไตล์ 400 .
กลุ่ม 3
กลุ่ม 2
กลุ่ม 1
8
ผีเสื้อ
กลุ่ม 2
กลุ่ม 4
กลุ่ม 5
การแข่งขันแบดมินตัน
ณ อาคารศูนย์สร้างเสริมสุขภาพ รพ.พุทธชินราช
แมตซ์ที่
เวลา
ประเภท
รายการแข่งขัน
ผลการแข่งขัน
25
0900
ทีมชายอาวุโส
กลุ่ม 7 vs กลุ่ม 5
3 : 0
26
0900
ทีมชายอาวุโส
กลุ่ม 1 vs กลุ่ม 8
3 : 0
27
1330
ทีมชายทั่วไป
กลุ่ม 2 vs กลุ่ม 5
3 : 1
28
1330
ทีมชายทั่วไป
กลุ่ม 7 vs กลุ่ม 1
0 : 3
การแข่งขันจักรยาน
ประเภทถนน (บุคคล) เส้นทางพิษณุโลก – อุตรดิตถ์
ลำดับ
ประเภท
เหรียญทอง
เหรียญเงิน
เหรียญทองแดง
1
อินไลน์เรส
กลุ่ม 3
กลุ่ม 4
กลุ่ม 1
2
แบบไทม์ไทร์อัล 30 กม.
กลุ่ม 4
กลุ่ม 7
กลุ่ม 8