ลำดับ |
ชนิดกีฬา |
ห้วงวัน |
วันแข่งขัน 12-17 ก.พ.59 |
เวลา |
สถานที่ใช้ในการแข่งขัน |
8 |
9 |
10 |
11 |
12 |
13 |
14 |
15 |
16 |
17 |
จ |
อ |
พ |
พฤ |
ศ |
ส |
อา |
จ |
อ |
พ |
1. |
พิธีเปิด |
1 วัน |
|
|
|
|
x |
|
|
|
|
|
1700 |
สนามกีฬากลาง
จว.พิษณุโลก |
2. |
พิธีปิด |
1 วัน |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
x |
1700 |
สนามกีฬากลาง
จว.พิษณุโลก |
3. |
ฟุตบอล |
9 วัน |
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
x |
พัก |
|
x |
1400 |
สนามกีฬากลาง พล.
( พิธีเปิด-ปิดฯ ) |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
1600 |
สนาม ร.4 พัน.3 |
4. |
ฟุตบอลอาวุโส |
9 วัน |
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
x |
พัก |
x |
x |
1800 |
สนาม ป.พัน.104 |
5. |
วอลเลย์บอล |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
1830 |
โรงพลศึกษา 600 ที่นั่ง |
6. |
บาสเกตบอล |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
1300 |
โรงกีฬาอเนกประสงค์
ส.พัน.23 |
7. |
เซปักตระกร้อ |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
1300 |
โรงพลศึกษา 2500 ที่นั่ง |
8. |
ตะกร้อลอดห่วง |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
0830 |
โรงพลศึกษา 2500 ที่นั่ง |
9. |
มวยสากล
สมัครเล่น |
6 วัน |
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
พัก |
x |
|
1300 |
อาคารอเนกประสงค์
ค่ายสมเด็จพระเอกาทศรถ |
10. |
มวยไทย
สมัครเล่น |
6 วัน |
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
พัก |
x |
|
1630 |
อาคารอเนกประสงค์
ค่ายสมเด็จพระเอกาทศรถ |
11. |
รักบี้ฟุตบอล |
9 วัน |
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
x |
x |
พัก |
x |
0830 |
สนาม ส.พัน.23 |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
1430 |
สนาม ส.พัน.23 |
12. |
กรีฑา |
1 วัน |
|
|
|
|
|
ปช. |
x |
|
|
|
0800 |
สนามกีฬากลาง จว.พ.ล. |
13. |
เทนนิส |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
0800 |
สนามเทนนิสค่ายสมเด็จ
พระเอกาทศรถ |
14. |
ยิงปืน |
2 วัน |
|
|
|
|
ปช. |
x |
x |
|
|
|
0800 |
สนามยิงปืนค่ายสมเด็จ
พระเอกาทศรถ |
15. |
เปตอง |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
0900 |
สนาม ฝทพ.ศปก.ทภ.3 |
16. |
ปัญจกีฬาทหาร |
3 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
|
|
|
1300 |
สนามค่ายสมเด็จพระเอกาทศรถ
สระว่ายน้ำ รร.เตรียมอุดม |
17. |
ฟันดาบ |
3 วัน |
|
|
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
|
0900 |
สโมสรบันเทิงทัพ ฯ |
18. |
เทเบิลเทนนิส |
5 วัน |
|
|
|
ปฃ. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
0900 |
อาคารเสริมสร้างสุขภาพ
รพ.พุทธชินราช |
19. |
แบดมินตัน |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
0900 |
โรงพลศึกษา ทภ.๓ |
20. |
ว่ายน้ำ |
2 วัน |
|
|
|
|
|
|
ปช. |
x |
x |
|
1500 |
รร.เตรียมอุดมภาคเหนือ |
21. |
จักรยาน |
2 วัน |
|
|
|
|
|
|
ปช. |
x |
x |
|
0800 |
สนามหลังค่ายสมเด็จพระบรมไตรฯ,
สนามหน้า
บก.ช.พัน.302 |
22. |
ฟุตซอล |
5 วัน |
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
x |
|
0800 |
สนามกีฬาในร่ม ม.นเรศวร |
23. |
เทควันโด |
1 วัน |
|
|
|
|
|
ปช. |
x |
|
|
|
0900 |
หอประชุม รร.จ่านกร้อง |
24. |
กอล์ฟ |
4 วัน |
|
|
|
|
ปช. |
x |
x |
x |
x |
|
0700 |
สนามกอล์ฟดงภูเกิด |
25. |
กอล์ฟสังสรรค์ |
1 วัน |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
x |
0730 |
สนามกอล์ฟดงภูเกิด |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
หมายเหตุ ปช. = ประชุมก่อนการแข่งขันฯ |